Wannan jerin samfuran suna da nau'ikan guda biyu: rollover da kuma koma baya rollover;ya dace da sufuri na matsakaici / ɗan gajeren nisa na kayayyaki masu yawa kamar gawayi, ma'adinai, yashi da tsakuwa, wanda zai iya inganta haɓakawa da saukewa da kuma iyawar sufuri yadda ya kamata, kuma saukewa ya dace, sassauƙa da sauri, kuma yana iya saduwa da hanyoyi daban-daban. yanayi da buqatar lodi da sauke kaya
Wannan jerin samfuran suna da ingantaccen tsari da kyakkyawan aiki.An sake inganta farantin katako na ganyen kofa bisa tushen ƙarfin asali.An ƙara firam ɗin tare da katako na I-beam ta hanyar katako, wanda ke ƙarfafa juriya mai ƙarfi a kan yanayin haɓaka aikin ɗaukar nauyi na duka abin hawa.Bambance-bambance daban-daban Tsarin ƙira ya inganta ingantaccen ƙarfin jikin motar kuma yana ƙara rayuwar sabis
Wannan jerin samfurori yana da nau'i biyu: biyu-axle da uku-axle;ana amfani da shi musamman don jigilar kwantena daban-daban kuma ana iya amfani dashi na dogon lokaci;yana da aminci, abin dogara, dacewa da sauri, kuma za'a iya saukewa da sauri da saukewa. Tsarin ɗan adam, tsarin da ya dace, an harbe firam ɗin don saki damuwa na walda don inganta aikin duka abin hawa.
Wannan samfurin an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi, fasahar samar da ci gaba da ingantaccen tsarin masana'antu;Duk abin hawa yana da tsari mai ma'ana, ingantaccen aiki da kyakkyawan bayyanar;Ana'urorin haɗi duk sanannun samfuran ne a gida da waje, kuma ana siya / dubawa / ana amfani da shi daidai da buƙatun tsarin sarrafa inganci don tabbatar da kyakkyawan aikin abin hawa
Kayan wannan samfurin yana ɗaukar kayan ƙarfi mai ƙarfi, ƙira mara nauyi, nauyi mai nauyi, ƙarfin ɗaukar ƙarfi da juriya mai kyau, wanda ya dace da yanayin hanyoyi daban-daban.